Ipele Yuroopu ti Taper Bushing

  • Àwọn ìdènà ìdènà ní ìbámu pẹ̀lú ìlànà ilẹ̀ Yúróòpù, nínú ìdènà GG20 tàbí Irin C45

    Àwọn ìdènà ìdènà ní ìbámu pẹ̀lú ìlànà ilẹ̀ Yúróòpù, nínú ìdènà GG20 tàbí Irin C45

    Ọjà ìdènà ìdènà yìí jẹ́ ọjà tó ga gẹ́gẹ́ bí ìwọ̀n ilẹ̀ Yúróòpù, tó le, tó sì ṣeé gbẹ́kẹ̀lé tí a ti ṣe é ní pàtó. Ohun èlò náà ni GG25 tàbí irin C45. Fọ́sífátì àti ìtọ́jú dúdú lórí ilẹ̀. Wọ́n ń lò wọ́n fún ọ̀pọ̀lọpọ̀ ohun èlò bíi; àwọn ohun èlò ìdènà ìdènà, àwọn sprockets, àwọn ohun èlò ìdènà ìlù, àwọn ohun èlò ìdènà ìrù, àwọn ohun èlò ìdènà ìrù, àwọn ohun èlò ìdènà ìdì, àti àwọn ohun èlò ìdènà, èyí tí a tún ń pèsè! Yàtọ̀ sí èyí, ọṣọ́ yìí pẹ̀lú ihò tó rọrùn pẹ̀lú aṣọ ìdènà ìdìpọ̀ tó yàtọ̀ síra. Fún ìwífún síi nípa ọṣọ́ ìdìpọ̀ ìdìpọ̀, jọ̀wọ́ kàn sí wa, a ó sì láyọ̀ láti ràn ọ́ lọ́wọ́.